Rapa Nicki Minaj amesafiri na Rais wa Marekani, Donald Trump, ndani ya ndege ya Air Force One kuelekea Michigan, ambako Trump alihudhuria mkutano wa kuunga mkono wagombea wa chama cha Republican katika uchaguzi wa katikati ya muhula wa Novemba.
Mkurugenzi wa Mawasiliano wa Ikulu, Steven Cheung, alitania kupitia mtandao wa X kuwa huenda Minaj akawa msemaji mpya wa Ikulu baada ya kuchapisha video akizungumza naye ndani ya ndege hiyo. Hata hivyo, kauli hiyo ilikuwa ya utani, si tangazo rasmi la uteuzi.
Akiwa ndani ya ndege, Minaj alimsifu Trump kwa uelewa wake wa uchumi, uzoefu wa biashara na bidii katika kazi, akisema ana uwezo wa kuiongoza nchi kiuchumi. Pia alimwelezea rais huyo kuwa mtu mzuri anayejali wagombea wenzake wa chama chake.
Safari hiyo inaendeleza uungaji mkono wa Minaj kwa Trump, huku utani wa Cheung ukitokea wakati nafasi ya msemaji wa Ikulu ikiwa wazi kufuatia kuondoka kwa Katie Zacharia.
